Faida za Uanachama

  • 🏦 Kuwa mmoja wa wamiliki wa chama
  • 💰 Upatikanaji wa mikopo yenye riba na masharti nafuu
  • 🏦 Kupata mikopo yenye riba na masharti nafuu
  • 🎓 Mafunzo na elimu ya kifedha kwa wanachama
  • 🤝 Ushirikiano na wanachama wengine
  • 💰 Kupata faida nono kwenye akiba na amana
  • 🤝 Ushauri na semina mbali mbali kwa mwanachama
  • 🤝 Kuendelea kuwa mwanachama hata baada ya kustaafu
  • 🤝 Mwanachama alieyestafu anaruhusiwa kuendelea na uanachama
  • 🤝 Kuwa mmoja wa wamiliki wa chama